Macro high quality WE67K na'ura mai aiki da karfin ruwa 50T 1600 CNC 4+1 ESA630 latsa birki inji
Gabatarwar samfur
Na'ura mai ba da wutar lantarki ta CNC na'ura mai aiki da karfin ruwa ta birki tana ɗaukar motar servo azaman na'urar wutar lantarki, wacce ta dace da buƙatun kariyar muhalli ta zamani da ceton kuzari, kuma tana iya aiwatar da nau'ikan kayan aikin ƙarfe daban-daban tare da inganci da inganci.Yana ɗaukar tsarin walda gabaɗaya kuma an sanye shi da babban madaidaicin tsarin kula da lambobi na ESA630.Yana da aikin lankwasawa da aka kwaikwayi kuma yana da sauƙin aiki.An zaɓi tsarin hydraulic na BOSCH da aka shigo da shi daga Jamus don tabbatar da kwanciyar hankali mai ƙarfi na injin birki na hydraulic CNC.Hanyar ramawa na aikin benci za a iya zaɓar daga diyya na injiniya ko ramuwa na hydraulic, wanda ke tabbatar da madaidaiciyar madaidaiciya da kusurwar lanƙwasa kayan aikin da aka sarrafa.An zaɓi dunƙule ƙwallon ƙwallon da jagorar linzamin kwamfuta daga babban tsari na HIWIN na Taiwan.Tsarin kula da lambobi na iya daidaita adadin diyya ta atomatik, wanda ke da sauƙin aiki kuma yana da tsawon rayuwar injin.
Siffar samfurin
1.Fully atomatik CNC na'ura mai aiki da karfin ruwa latsa birki inji lankwasa takardar karfe bakin karfe faranti, tare da high lankwasawa daidaici, high m, aiki sauki da kuma aminci
2.The welded karfe tsarin na dukan inji tabbatar da high daidaito da kwanciyar hankali
3.Adopt ESA630 na gani tsarin aiki, tare da taba-allon, Multi-ayyukan da m, sauki aiki.
4.4 + 1 axis CNC baya, babban daidaito na iya kaiwa ± 0.01mm
5.With germany siemens main motor,schneider lantarki kayayyakin daga Faransa
6.Equipped tare da layin jagorar layin dogo da HIWIN ball dunƙule, tare da babban daidaito, na iya isa 0.01mm
7.Adopt electro-hydraulic servo control system, tare da babban aiki da madaidaici
8.CNC na'ura mai aiki da karfin ruwa Latsa Birki kayan aiki amfani da 40CrMo Materials, don tabbatar da mutuwa tare da taurin, tabbatar da mutuwa da dogon rai.
Aikace-aikacen samfur
Na'ura mai aiki da karfin ruwa latsa gasa lankwasawa inji iya tanƙwara duk kauri daban-daban kusurwoyi na sheet karfe bakin karfe farantin karfe workpiece tare da high precision.Hydraulic lankwasawa inji ana amfani da ko'ina a Smart gida, daidaici takardar karfe, auto sassa, sadarwa kabad, kitchen da kuma gidan wanka takardar karfe, lantarki. wuta, sabon makamashi, bakin karfe kayayyakin da sauran masana'antu.







Sigar samfur

Bayanin samfur
Gefen baya

ESA630 CNC tsarin kulawa

ESA630 CNC tsarin kulawa
Matse mai sauri


Bosch Rexroth na'ura mai aiki da karfin ruwa bawul

Na'ura mai aiki da karfin ruwafamfo daga Sunny

Wutar lantarki
Siemens mota


Standrad kayan aiki

Screw ball da jagorar linzamin kwamfuta

Mechanical rawanin
Wutar lantarki


Schneider Electric

Servo motor

Schneider Electric
Schneider Electric

Misali




Gabaɗaya walda
Firam ɗin yana ɗaukar tsarin welded ɗin-ƙarfe tare da kyakkyawan kwanciyar hankali



Tsarin zaɓi
E22
E22


CT12
CT12


Saukewa: ESA630
Saukewa: ESA640


DA53T
DA58T


DA66T
TP10


E300P
